ఓటర్లను ప్రభావితం చేస్తే కఠిన చర్యలు తప్పవు : జిల్లా కలెక్టర్ గంధం చంద్రుడు

వార్డు వాలంటీర్లు ఎన్నికల ప్రక్రియకు దూరంగా ఉండండి..

అనంతపురము: ఎన్నికల కమిషన్ ఆదేశాల మేరకు మునిసిపల్ ఎన్నికల ప్రక్రియలో వార్డు వాలంటీర్లు పాల్గొనడం, రాజకీయ పార్టీలకు లబ్ది చేకూర్చడం మరియు ఓటర్లను ప్రభావితం చేయడం నిషేధించడం జరిగిందని, ఎన్నికల నియమావళికి వ్యతిరేకంగా పని చేసిన వార్డు వాలంటీర్లపై కఠిన చర్యలుంటాయని జిల్లా ఎన్నికల అధికారి మరియు జిల్లా కలెక్టర్ గంధం చంద్రుడు ఓ ప్రకటనలో తెలిపారు.

వాలంటీర్లు ఓటర్లను ప్రభావితం చేయకుండా ఉండేందుకు ఇదివరకే వారికి ప్రభుత్వం అందించిన మొబైల్స్ ను సేకరించి భద్రపరచడం జరిగిందన్నారు. ప్రజలకు సంక్షేమ ఫలాలు అందించడానికి మొబైల్ అవసరం తప్పనిసరి అయిన పరిస్థితుల్లో మాత్రమే లిఖిత పూర్వక హామీ మేరకు వలంటీర్లు ప్రభుత్వ మొబైల్ ఉపయోగించే అవకాశం కల్పించడం జరిగిందన్నారు.

వార్డు వాలంటీర్లు ఎక్కడైనా ఎన్నికల నియమావళికి విరుద్ధంగా ప్రవర్తించినట్టయితే 8500292992, 08554220009 నంబర్లకు ఫోన్ చేసి జిల్లా ఎన్నికల కంట్రోల్ రూమ్ కు ఫిర్యాదు చేయవచ్చని కలెక్టర్ విజ్ఞప్తి చేశారు.

వార్డు వాలంటీర్ల వ్యవహార శైలిపై లిఖిత పూర్వక ఫిర్యాదులు ఏవైనా ఉంటే rdmaatp@yahoo.co.in, cccantp@gmail.com ద్వారా అందించాలని కలెక్టర్ కోరారు..
…………
సహాయ సంచాలకులు, సమాచార పౌర సంబంధాల శాఖ, అనంతపురము వారిచే జారీ…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *